ข่าวและประกาศ

Equation & เครื่องหมายสูตรเคมี

narong
Equation & เครื่องหมายสูตรเคมี
โดย ครูณรงค์ นันทวิจิตร - Thursday, 17 March 2016, 10:17PM

ข่าวดีสำหรับครูคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์(เคมี )ผู้ใช้โปรแกรม MOODLE ครับ บัดนี้ทีมงานได้ติดตั้ง plugins เกี่ยวกับเครื่องสร้างเครื่องหมายทางคณิตศาสตร์ทุกอย่างโดยไม่ต้องอาศัยเครื่องหมายเพิ่มเติมใดๆ ... รวมทั้ง plugins เกี่ยวกับแบบทดสอบต่างๆเพิ่มเติม...น่าสนใจมากครับ หวังว่าคุณครูจะสามารถทำงานได้อย่างสนุกและมีความสุขครับ